Cúp C2

Vòng So Loai 1
Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp 1
28-06-2019
FT

Progres Niedercorn

1 - 0

Cardiff Metropolitan

0 - 0
FT

Bala Town

0 - 0

Cliftonville

0 - 0
FT

Ballymun Utd

2 - 0

NSI Runavik

0 - 0
FT

KI Klaksvik

5 - 1

Tre Fiori

2 - 0
FT 1

Sant Julia

3 - 2

Europa FC

1 - 1
FT 1

SP La Fiorita

0 - 1

Engordany

0 - 1
02-07-2019
FT 1

St Joseph's (GIB)

2 - 0

KF Prishtina

0 - 0
05-07-2019
FT

Engordany

2 - 1

SP La Fiorita

1 - 0
FT

Cardiff Metropolitan

2 - 1

Progres Niedercorn

1 - 0
FT

NSI Runavik

0 - 0

Ballymena Utd

0 - 0
FT

Europa FC

4 - 0

Sant Julia

1 - 0
FT

Tre Fiori

0 - 4

KI Klaksvik

0 - 3
FT

Cliftonville

4 - 0

Barry Town

2 - 0
09-07-2019
FT

St Joseph's (GIB)

0 - 4

Rangers

0 - 0
FT

Gzira Utd

0 - 2

Hajduk Split

0 - 1
10-07-2019
FT

Cska Sofia

4 - 0

OFK Titograd

1 - 0
FT

Jeunesse Esch

0 - 0

Tobol Kostanay

0 - 0
11-07-2019
FT

Pyunik

3 - 3

Shkupi

1 - 2
FT

Ordabasy

1 - 0

Torpedo Kut.

0 - 0
FT

Ventspils

3 - 0

Teuta Durres

1 - 0
FT

Alashkert

3 - 1

Makedonija

1 - 0
FT

KF Laci

1 - 1

Hap. Beer Sheva

1 - 0
FT

AEK Larnaka

1 - 0

Petrocub

1 - 0
FT

Trans Narva

0 - 2

Buducnost

0 - 1
FT

Səbail FK

2 - 3

FC Uni.Craiova

1 - 1
FT

KuPS

2 - 0

Vitebsk

0 - 0
FT

Flora Tallinn

2 - 0

Radnicki Nis

0 - 0
FT

Balzan

3 - 4

Domzale

2 - 1
FT

FK Riteriai

1 - 1

KI Klaksvik

0 - 0
FT

Ruzomberok

0 - 2

Levski Sofia

0 - 1
12-07-2019
FT

Debreceni

3 - 0

Kukesi

0 - 0
FT

Maccabi Haifa

2 - 0

Mura

0 - 0
FT

Brann

2 - 2

Shamrock Rovers

2 - 1
FT

Radnik Bijeljina

2 - 0

Spartak Trnava

1 - 0
FT

Kauno Zalgiris

0 - 2

Apollon Limassol

0 - 1
FT

Brondby

4 - 1

Inter Turku

1 - 1
FT

Malmo

7 - 0

Ballymena Utd

3 - 0
FT

Speranta

0 - 3

Neftchi Baku

0 - 2
FT

Molde

7 - 1

KR Reykjavik

4 - 0
FT

Shakhter Soligo.

1 - 0

Hibernians

0 - 0
FT

FK Liepaja

1 - 1

Dinamo Minsk

1 - 0
FT

Crusaders Belfast

2 - 0

B36 Torshavn

1 - 0
FT

Dinamo Tbilisi

6 - 0

Engordany

2 - 0
FT

Academy Pandev

0 - 3

Zrinjski

0 - 2
FT

Fola Esch

1 - 2

Chikhura Sach.

1 - 0
FT

O.Ljubljana

2 - 3

Rigas Futbola Skola

0 - 0
FT

Connah's QN

1 - 2

Kilmarnock

0 - 0
FT

Dunajska Stred

1 - 1

Cracovia Krakow

1 - 1
FT 1

Steaua Bucuresti

2 - 0

Milsami

1 - 0
FT

Europa FC

0 - 0

Legia Wars.

0 - 0
FT

Zeta

1 - 5

Videoton

1 - 3
FT

Cukaricki

3 - 0

Banants

1 - 0
FT

Aberdeen

2 - 1

RoPS Rovaniemi

1 - 0
FT

St. Patrick's

0 - 2

Norrkoping

0 - 0
FT

Cork City

0 - 2

Progres Niedercorn

0 - 2
FT

Cliftonville

0 - 1

Haugesund

0 - 1
FT

Siroki Brijeg

1 - 2

Kairat Almaty

1 - 1
FT

Budapest Honved

3 - 1

Zalgiris

1 - 0
FT

Stjarnan

2 - 1

Levadia T.

1 - 0
FT

Breidablik

0 - 0

Vaduz

0 - 0
16-07-2019
FT

Banants

0 - 5

Cukaricki

0 - 2
17-07-2019
FT

KI Klaksvik

0 - 0

FK Riteriai

0 - 0
FT

OFK Titograd

0 - 0

Cska Sofia

0 - 0
FT

Chikhura Sach.

2 - 1

Fola Esch

1 - 0
18-07-2019
FT

Tobol Kostanay

1 - 1

Jeunesse Esch

1 - 0
FT

Makedonija

0 - 3

Alashkert

0 - 1
FT

Kairat Almaty

2 - 1

Siroki Brijeg

0 - 0
FT

Teuta Durres

1 - 0

Ventspils

0 - 0
FT

Inter Turku

2 - 0

Brondby

0 - 0
FT

FC Uni.Craiova

3 - 2

Səbail FK

1 - 0
FT

Rigas Futbola Skola

0 - 2

O.Ljubljana

0 - 1
FT

RoPS Rovaniemi

1 - 2

Aberdeen

1 - 1
90'

Levadia T.

2 - 1

Stjarnan

1 - 1
FT

Dinamo Minsk

1 - 2

FK Liepaja

0 - 1
FT

Levski Sofia

2 - 0

Ruzomberok

1 - 0
19-07-2019
FT

Petrocub

0 - 1

AEK Larnaka

0 - 0
FT

Neftchi Baku

6 - 0

Speranta

4 - 0
FT

Milsami

1 - 2

Steaua Bucuresti

0 - 2
90'

Cracovia Krakow

1 - 1

Dunajska Stred

1 - 0
FT

Torpedo Kut.

0 - 2

Ordabasy

0 - 0
FT

Haugesund

5 - 1

Cliftonville

3 - 1
FT

Apollon Limassol

4 - 0

Kauno Zalgiris

2 - 0
FT

Vaduz

2 - 1

Breidablik

0 - 0
FT

Zalgiris

1 - 1

Budapest Honved

1 - 0
FT

Zrinjski

3 - 0

Academy Pandev

0 - 0
FT

Progres Niedercorn

1 - 2

Cork City

0 - 1
FT

Engordany

0 - 1

Dinamo Tbilisi

0 - 0
FT

Hap. Beer Sheva

1 - 0

KF Laci

0 - 0
FT

Mura

2 - 3

Maccabi Haifa

1 - 2
FT

B36 Torshavn

2 - 3

Crusaders Belfast

1 - 2
FT

Hajduk Split

1 - 3

Gzira Utd

1 - 0
FT 1

Hibernians

0 - 1

Shakhter Soligo.

0 - 0
FT

Norrkoping

2 - 1

St. Patrick's

1 - 0
FT

Videoton

0 - 0

Zeta

0 - 0
FT

Kukesi

1 - 1

Debreceni

1 - 0
FT

Vitebsk

1 - 1

KuPS

1 - 0
FT 1

Shkupi

1 - 2

Pyunik

0 - 2
FT 1

Kilmarnock

0 - 2

Connah's QN

0 - 0
FT

Spartak Trnava

2 - 0

Radnik Bijeljina

1 - 0
FT

Ballymena Utd

0 - 4

Malmo

0 - 1
FT

Radnicki Nis

2 - 2

Flora Tallinn

0 - 0
FT

Buducnost

4 - 1

Trans Narva

1 - 1
FT

Rangers

6 - 0

St Joseph's (GIB)

2 - 0
FT

Domzale

1 - 0

Balzan

1 - 0
FT

KR Reykjavik

0 - 0

Molde

0 - 0
FT

Shamrock Rovers

2 - 1

Brann

0 - 0
FT

Legia Wars.

3 - 0

Europa FC

2 - 0

Đối tác: ,