Lịch thi đấu Bóng Đá

Giờ Chủ VS Khách

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

02:00 Atalanta vs PSG

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

15:00 MFk Karvina vs GKS Jastrzebie
22:00 SCR Altach vs B.Dortmund
22:00 Lech Poznan vs Offenbach
22:00 Admira vs Banik Ostrava
22:00 Stade Brestois vs Guingamp
22:00 M.gladbach vs Verl
22:00 Rapid Wien vs Opava
22:30 Brno vs SK Lisen
23:00 B93 Kobenhavn vs AB Gladsaxe
23:00 Nea Salamina vs Alki Oroklini
23:00 Avranches vs Le Havre
23:00 Sparta Praha vs Wolfsberger AC
23:30 V. Aschaffenburg vs Hoffenheim II
23:30 VfB Eichstatt vs Augsburg
23:45 Ajax U21 vs Utrecht U21
00:00 Rodez vs Pau FC
00:00 Rennes vs Saint Etienne

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

02:00 Pordenone vs Frosinone

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

00:00 St. Mirren vs Celtic
01:45 Ross County vs Kilmarnock
01:45 Aberdeen vs Hamilton
01:45 Motherwell vs Livingston
01:45 Rangers vs St. Johnstone

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

18:00 FK Minsk vs Slavia Mozyr

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

22:00 Sarajevo vs FK Tuzla City
22:30 Sloboda Tuzla vs Mladost D. Kakanj
22:30 FK Krupa vs Olimpik Sarajevo
00:00 Zrinjski vs Radnik Bijeljina

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

00:00 FC Telavi vs Dinamo Tbilisi

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

22:00 Spartaks Jurmala vs Valmiera / BSS
22:00 Jelgava vs Rigas Futbola Skola
00:00 FK Liepaja vs Ventspils

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

22:00 Zalgiris vs Suduva

Lịch thi đấu VĐQG Romania

22:30 Mioveni vs Chindia Targoviste

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

00:00 Sered vs Senica
00:00 FK Pohronie vs Dunajska Stred
00:00 Trencin vs Zlate Moravce

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

22:00 CM Celje vs Mura

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

00:00 Djurgardens vs Mjallby AIF
00:00 Malmo vs Orebro

Lịch thi đấu VĐQG Australia

14:35 Perth Glory vs Western United
17:10 WS Wanderers vs Melb. Victory

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

17:00 Shanghai SIPG vs Wuhan Zall
19:00 Beijing Guoan vs Hebei CFFC

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

05:15 Atletico/PR vs Goias/GO
05:15 Atl. Mineiro/MG vs Corinthians/SP
05:15 Bragantino/SP vs Botafogo/RJ
06:30 Bahia/BA vs Coritiba/PR
06:30 Atletico/GO vs Flamengo/RJ
07:30 Ceara/CE vs Gremio/RS
07:30 Fluminense/RJ vs Palmeiras/SP

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

03:00 River Plate (PAR) vs Guairena FC
05:30 12 de Octubre vs CS San Lorenzo

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

07:30 Dallas vs Nashville FC

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

05:00 Queretaro vs Cruz Azul
07:00 Juarez vs Chivas Guad.
09:00 Club Tijuana vs San Luis
09:00 Pumas UNAM vs Monterrey

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

23:00 Kaizer Chiefs vs Wits

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

18:30 Tom Tomsk vs Spartak Moscow B
20:30 Irtysh Omsk vs Chertanovo
21:00 FK Orenburg vs Alania Vla
22:00 Krylya Sovetov vs SKA-Khabarovsk
22:00 Volgar Astrakhan vs Veles Moscow
22:00 Neftekhimik Nizh vs Yenisey
22:00 Dinamo Bryansk vs Nizhny Nov
22:00 Tekstilshchik Ivanov vs Chayka FK Pesch
22:30 Shinnik Yaroslavl vs Krasnodar B
23:00 Fakel vs Baltika
23:30 Torpedo Moscow vs Akron Togliatti

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

00:00 GAIS vs Degerfors IF
00:00 Trelleborgs vs Vasteras
00:00 Ljungskile SK vs Eskilstuna City
00:00 Jonkopings vs Dalkurd FF
00:00 Brage vs Norrby

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

16:30 Kyoto Sanga vs Mito Hollyhock
17:00 Alb. Niigata (JPN) vs Renofa Yamaguchi
17:00 JEF United Chiba vs Matsumoto Yama.
17:00 Omiya Ardija vs Jubilo Iwata
17:00 Avispa Fukuoka vs Tokyo Verdy
17:00 Ehime FC vs Montedio Yama.
17:00 Giravanz Kita. vs Zweigen Kan.
17:00 Machida Zelvia vs Tokushima Vortis
17:00 Ryukyu vs Ventforet Kofu
17:00 V-Varen Nagasaki vs Thespa Kusatsu
17:30 Tochigi SC vs Okayama

Lịch thi đấu Hạng 2 Arập Xeut

22:55 Al Jeel vs Ohud Medina
22:55 Al Khaleej(KSA) vs Ansar Medina
22:55 Al Thuqbah vs Al Qadisiya
23:05 Al Shoalah vs Hettein Club
23:20 Al Taqaddum vs Al Nojoom

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

03:00 CRB/AL vs Oeste/SP
05:30 Chapecoense vs CSA/AL

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

06:00 New York RB II vs Loudoun United
06:00 Ch.Independence vs Birmingham Legion
06:30 Atlanta United II vs Tampa Bay Rowdies
07:00 Louisville City vs Sporting Kansas II
07:00 Tulsa Roughnecks vs SA Scorpions
09:00 San Diego Loyal vs Orange C. Blues
09:30 Reno 1868 vs Sacramento
09:30 Las Vegas Lights vs Tacoma Defiance

Lịch thi đấu Liên Đoàn Nhật Bản

17:00 Nagoya Grampus vs Kawasaki Fro.
17:00 Kashiwa Reysol vs Oita Trinita
17:00 Shimizu S-Pulse vs Kashima Antlers
17:00 Sanf Hiroshima vs Sagan Tosu
17:00 Consa. Sapporo vs Yokohama FC
17:00 Shonan Bellmare vs Gamba Osaka
17:00 Vegalta Sendai vs Cerezo Osaka

Lịch thi đấu Aus FB West Premier

18:30 Inglewood Utd vs Rockingham City
18:30 Bayswater City vs ECU Joondalup
18:30 Floreat Athena vs Perth Glory U21
18:30 Sorrento vs Balcatta
18:30 Perth SC vs Armadale SC
18:30 Cockburn City vs Gwelup Croatia

Đối tác: kết quả bóng đá hôm nay | livescore | kết quả bóng đá seagame | ket qua seagame ,

DMCA.com Protection Status